Shiryawa

Mafi kyawun Aikace -aikacen don Koyon Shirin tare da Python

Sanin mafi kyawun ƙa'idodin don koyan shirye -shirye tare da Python, don ƙwararru da masu farawa.

Tare da ci gaban fasaha, muna ganin babban ci gaban ɗan adam a duk fannoni, kuma fasahar bayanai na ɗaya daga cikin mafi ci gaba. Ƙirƙiri aikace -aikace, wasanni, gidajen yanar gizo da kowane irin albarkatu tsari ne na yau da kullun tare da nau'ikan shirye -shirye iri -iri. Ana amfani da kayan aiki daban -daban don wannan kuma a yau muna farin cikin gabatar muku da jerin mafi kyawun ƙa'idodin shirye -shirye a cikin Python.

Bayan haka, wannan yaren shirye -shirye yana ɗaya daga cikin mashahuran mutane a duniya. Waɗannan kayan aikin don shirye -shirye a cikin Python duka ana biyansu kuma kyauta kuma muna fatan za su kasance masu amfani a gare ku.

Mun yanke shawarar sashe wannan labarin zuwa sassa 2. Za mu rufe kayan aikin da suka fi sauƙi don amfani a gefe guda, yayin da a ɗayan kuma za mu ambaci wasu mafi kyawun ƙa'idodin shirye -shirye a cikin Python mafi ƙwarewa kuma hakan yana ba mu damar zurfafa cikin duk abin da ke tattare da rikodi, yin rikodi da cire lambar.

Yana da kyau a faɗi cewa duk kayan aikin shirye -shirye a cikin Python waɗanda muka ambata a cikin wannan post ɗin sun sabunta kuma suna aiki daidai. Teamungiyarmu ta gwada su don ba ku mafi kyawun wannan batun.

Don haka, idan kun kasance ƙwararren mai tsara shirye -shirye ko kuna fara tafiya a cikin wannan duniyar, muna da tabbacin waɗannan shawarwarin za su kasance masu fa'ida a gare ku.

Mafi kyawun aikace -aikacen don shirye -shirye a cikin Python

Aikace -aikacen da ke gaba waɗanda muka ambata an tsara su ne don mai amfani wanda ke da ɗan sani a fannin. Waɗannan kayan aikin ne waɗanda kuke da damar yin amfani da duk manyan ayyukan aikace -aikacen don samun damar taɓa mafi zurfin kowane lambar.

Python yare ne wanda ya dogara da yawa akan jagororin tushen sa da lambobin sa kuma tare da waɗannan aikace -aikacen zaku iya samun cikakken iko akan waɗannan fannoni.

Ana biyan kayan aikin shirye -shirye tare da Python da kuka ambata, amma suna da sigar kyauta. Tare da waɗannan ayyukan kyauta don amfani zaku iya shirin tare da wannan lambar, ba a cikakkiyar matakin ƙwarewa ba, amma yana da kyau ga ƙananan gyare -gyare.

Mafi kyawun aikace -aikacen don shirye -shirye a cikin Python

Mafi kyawun ƙa'idodi don yin shiri tare da Python [Kyauta da biya]

pycharm

Na farko da muka bari a jerin, kuma ba bisa kuskure ba, shine Pycharm. Yana ɗaya daga cikin cikakkun aikace -aikacen don shirye -shirye a cikin Python. Dalilin da yasa muka sanya wannan zaɓi a saman jerin shine cewa ya dace da kowa.

Ana iya amfani da shi duka ƙwararru a fagen da kuma mutanen da ke koyon shirin. Ofaya daga cikin ayyuka na musamman shine salon shawarar sa. Wannan shine ya dace da yanayin kuma yayin da kuke rubuta lambar yana nuna wasu shawarwari don kammala lambar. Kyakkyawan misali na wannan shine buga rubutu akan wayoyin hannu.

Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda ke amfani da plug-ins, wannan aikace-aikacen yana ɗaya daga cikin mafi mahimmanci a wannan yankin. A zahiri, zaku iya amfani da adadi mai yawa daga cikinsu, wanda zai taimaka muku samun ƙwarewa mafi kyau a cikin aikin ku. Amma ba komai bane zuma akan flakes, a zahiri, babban koma baya ga waɗanda ke amfani da wannan kayan aikin don yin shiri a Python shine farashin.

Wannan kusan $ 200 ne, kodayake Hakanan akwai wata al'umma ko sigar kyauta wanda zaku iya gwadawa daga zaɓin da muka bar ku.

Sublime Text

Wannan wani zaɓi ne na biyan kuɗi da za mu iya samu don fara shirye -shirye a cikin wannan yaren. Editan rubutu ne da za mu iya haɗawa cikin sauƙi cikin aikin shirye -shirye a cikin Python.

Duk da zaɓin da aka biya, yana da sauƙin isa kuma muna da tabbacin cewa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun haɗin kai wanda wani zai iya aiwatar da aikin su.

Siffofin Rubutun Maɗaukaki:

  • Nuna alama.
  • Yawan lambobi na lamba.
  • Kwamitin kula da gefe.
  • Palette na umarni.
  • Fuskar bango.

Ana iya haɗa plug-ins tare da ta'aziyya da sauƙi, farashin yanzu na wannan aikace-aikacen shirye-shiryen Python dala 80 ne. Amma za mu iya gaya muku tabbas yana da ƙima sosai. Dangane da yawan kayan aikin da yake ba mu, kyakkyawan suna da kyakkyawan aiki akan kowane tsarin aiki.

PyDev

Wannan kayan aikin shirye -shirye yana ɗaya daga cikin mafi fa'ida da zaku iya samu kuma daga farkon zamu iya gaya muku hakan za ku iya samun damar shiga kyauta. Kodayake ba shi da ayyuka masu yawa kamar sauran aikace -aikacen shirye -shirye, zaɓi ne mai kyau ga ɗalibai da malaman da ke neman shiga shirin Python tare da aikace -aikace.

Idan kuna son samun dama ga wannan kayan aikin, muna ba ku zaɓi don ku fara gwada ayyukan PyDevSop.

Daga cikin wasu fasalullukarsa zamu iya haskaka kammalawa tare da lambar atomatik, wato, yayin da kuke ci gaba, shawarwari suna tasowa akan yadda zaku gama kowane layi. Hakanan yakamata mu ambaci cewa wannan aikace -aikacen don yin shiri tare da Python yana samuwa don aiki tare da duk tsarin aiki.

Yana da tallafi tare da CPython, Jython da kuma tare da Iron Python.

A matsayin ɗayan ƙarancin rauninsa, zamu iya cewa yana da raguwar wasan kwaikwayon yayin da muke aiki tare da cikakkun aikace -aikace. Baya ga wannan, ba tare da wata shakka ba, wannan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da za mu iya ɗauka don samun damar yin shiri da wannan yare.

Spyder

Wani mafi kyawun ƙa'idodin shirye -shirye a cikin Python wanda zamu iya haɗawa cikin sashin kyauta. Bisa manufa, an yi tunanin wannan aikace -aikacen kuma an ƙirƙira shi don ƙwararrun injiniyoyi da masu haɓakawa. Amma godiya ga kayan aikin da yake bayarwa, cikin sauƙi ya zama ɗayan zaɓuɓɓukan da aka fi so ga duk sassan shirye -shirye.

Yana ba mu ɗayan matakan da suka fi ci gaba dangane da shirye -shirye. Za mu iya yin kuskure, tarawa da yanke kowane matakin lambar kuma zuwa wannan za mu iya ƙara cewa yana da ikon yin aiki tare da plugins na API. Game da amfani da toshe-ins, su ma suna da wuri a cikin Spyder.

Za mu iya haskaka haƙiƙa ta hanya mai sauƙi, wanda ya sa ya fi sauƙi a gare mu mu nemi takamaiman ɓangaren lambar mu.

Hakanan yana da ayyukan yau da kullun na kayan aikin shirye -shiryen Python kamar kammala lambar azaman alamu. Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan aikace -aikacen, zaku iya neman jagora, tunda yana ɗaya daga cikin abubuwan da ke da yawancin koyarwa a wannan sashin kuma wannan saboda yana ɗaya daga cikin shirye -shiryen da aka fi amfani da su.

Za ku kasance da sha'awar: Mafi kyawun ƙa'idodi don koyon yin shiri tare da Javascript

Mafi kyawun aikace -aikacen don yin shiri a Java
citeia.com

Mafi kyawun ƙa'idodin shirye -shirye a cikin Python [Masu farawa]

rago

Wannan yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da aka fi amfani da su, ba lallai bane saboda ayyukan sa. A zahiri, ya dogara da gaskiyar cewa aikace -aikacen ne wanda ke zuwa ta tsohuwa lokacin da muka sauke Python. Wannan ya sa mutane da yawa suka zaɓi wannan zaɓi kuma suka fara shirye -shirye tare da shi.

Kodayake kayan aiki ne na asali, yana da duk abin da muke buƙata don samun damar aiwatar da kowane aiki.

Wannan ba tare da wata shakka ba Shi ne mafi kyawun zaɓi da za mu koya don yin shiri tare da Python, game da farashi kyauta ne. Kuma idan kuna son gwadawa, dole ne kawai ku sami damar zaɓin da muka bar ku don ku fara gwada fasalin sa.

Daga cikin ayyukansa masu jan hankali za mu iya cewa yana da zaɓi na windows tare da nasihun fitowar da ke da fa'ida sosai.

Hakanan zamu iya share gutsutsuren tare da zaɓin sakewa da yuwuwar ƙara launuka zuwa layin lambar mu ya zama ɗayan mafi kyawun madadin da muke da shi. Yana da zaɓin binciken taga wanda zai sauƙaƙe sauƙaƙe wurin kowane layin layin. Idan ba kwa son saukar da Python, mun bar muku zaɓi don samun wannan app ɗin na kyauta.

Atom

Idan muna neman aikace -aikace don shirye -shirye a cikin Python wannan yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ba za a rasa ba, Atom ne. Wataƙila ɗayan mafi kyawun kayan aikin shirye -shiryen Python, musamman saboda ingancin sa. Yana ɗaya daga cikin cikakkun zaɓuɓɓukan da za mu iya amfani da su a yau. Yana ɗaya daga cikin mafi kyau, tunda za mu iya samunsa kyauta, amma ƙara da cewa za mu iya cewa ya dace da tsarin aiki daban -daban.

Tare da wannan kayan aiki za mu iya tsarawa a cikin JavaScript, CSS da HTML da wasu, amma kada ku iyakance kanku. Tare da haɗin wasu plug-ins za ku iya sa Atom ya dace da kusan duka harsuna shirye-shirye cewa wanzu

Amfani da app ɗin yana da sauƙi tunda yana ba mu zaɓin bincike wanda, ban da gano yanki, za mu iya maye gurbinsa da sauri.

Amma ba duk abin da yake ba mu bane, mu ma za mu iya tsara bayyanar wannan app don mu yi aiki yadda muke so. Yana da zaɓi mafi kyau ga waɗanda suke son koyan shirye -shirye kuma yana da fa'ida sosai ga waɗanda suka riga ƙwararru kuma suna neman kayan aikin da suka dace da tsammanin ƙwararrun su.

Mafi kyawun ƙa'idodin don koyan shirye -shirye tare da Python

Da yake yana ɗaya daga cikin yarukan shirye -shiryen da aka fi amfani da su a duniya kuma ana amfani da su kowace rana, yana da mahimmanci mu koyi yin amfani da shi. Samun damar yin shiri tare da wannan yare a wani lokaci zai zama mai mahimmanci a cikin fayil na kowane mai shirye -shirye kuma wannan shine dalilin da ya sa muka bar muku wasu mafi kyawun aikace -aikacen don koyan yin shiri tare da Python.

Koyi Python

Wannan shine ɗayan mafi kyawun zaɓuɓɓuka don waɗanda ke farawa a cikin wannan duniyar, ƙirar ta ɗaya ce mafi sauƙi da ke akwai. A saboda wannan dalili yana da amfani sosai don samun damar fara rubuta layukan ku na farko ba tare da shagaltuwa da ire -iren ayyuka waɗanda a lokacin da sannu a hankali za ku koyi amfani da su.

Wani halayensa shine cewa wani nau'in aikace -aikacen aikace -aikace ne kuma yana da daraja fiye da shirye -shirye ɗari waɗanda zaku iya sake rubutawa ko gamawa. A zahiri, wannan ita ce hanya mafi kyau don koyan yin shiri da wannan yaren. Amma idan abin da kuke so shine gwada ilimin ku na Python, zaku iya samun damar yankin tambayoyin.

A cikin wannan akwai tambayoyi masu yawa waɗanda dole ne ku amsa azaman jarrabawa waɗanda kuma zaɓuɓɓuka ne da yawa. A ƙarshe, ana ba ku rahoton nasarori da kurakurai don ku san a cikin su waɗanne ɓangarori ne ya kamata ku ƙara mai da hankali. Sauke wannan aikace -aikacen kyauta ne kuma muna ba ku damar isa gare shi.

Yana iya amfani da ku: Yadda ake shirya wasannin bidiyo (Tare da ba tare da sanin yadda ake shirin ba)

Shirye-shiryen wasan bidiyo [Tare da ba tare da sanin yadda ake shiryawa ba] murfin labarin
citeia.com

Mafi kyawun ƙa'idodi da darussan don shirye -shirye a cikin Python a cikin Playstore

Cibiyar shirye -shirye

A gaban ku duka ɗaya daga cikin mafi kyawun wannan sashin, ba kawai muke faɗi ba, yana tabbatar da yawan masu amfani waɗanda ke bin duk ilimin shirye -shiryen su ga wannan aikace -aikacen. Yana da ƙarƙashin bel ɗinsa tare da sama da 20 kwasa -kwasan kyauta da ayyuka waɗanda a shirye suke don fara gwadawa..

Shahararren wannan kayan aikin yana da girma wanda zamu iya samun sa a cikin PlayStore. Dangane da yadda yake aiki, zamu iya cewa yana ɗaya daga cikin mafi sauƙi. Yana mai da hankali kan ɗalibi kuma masu haɓakawa suna sane da cewa su masu farawa ne.

A cikin wannan aikace -aikacen za mu iya samun misalai sama da 4500 na lambobin da aka riga aka shirya don ku ga kowane sashinsa, babu shakka wannan yana ɗaya daga cikin aikace -aikacen don yin shiri a Python da ke wanzu a yau.

jadawali

Ofaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ke jan hankali sosai, tunda a ƙarshen karatun yana ba ku takardar shaidar hukuma, aƙalla a cikin zaɓin biyan kuɗi. Programiz yana da sigar kyauta da ƙima. Za mu iya samun sa daga Playstore kuma yana da sauƙin amfani. A zahiri, tare da cibiyar Shirye -shiryen da aka ambata, yana ɗaya daga cikin waɗanda ake nema bayan godiya ga tsarin kimantawa.

Akwai matakan ci gaba da yawa da safiyo da za su taimaka muku ta hanyar kimantawa na lokaci -lokaci don ku gwada ilimin da kuke samu.

Kamar yadda kuke gani cikin wannan post ɗin, mun bar muku abin da muke la'akari, dangane da ƙwararru da masu amfani da maimaitawa, don zama mafi kyawun ƙa'idodin shirye -shirye a cikin Python. Za mu yi bita da sabunta hanyoyin haɗin don su kasance koyaushe a halin yanzu, tare da ƙara ƙarin bayani kan sabbin kayan aikin don shirye -shirye a cikin Python.

Barin amsa

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.