cacaminecraft

Yadda ake yin lectern a Minecraft cikin sauƙi - Jagorar mataki-mataki

Abin alfahari ne don kasancewa wani ɓangare na wasan Minecraft; Dukanmu muna jin daɗin yaƙi da rashin sa'a a wasan wasanmu. Amma wane wuri kowannenmu ya zauna a Minecraft?

Kowannenmu yana da mahimmanci, ba tare da 'yan wasa ba babu aiki, koda kuwa ana buƙatar mutum don kunna wasan. Duk da haka, 'yan wasan ba su da haɗin kai, ba sa aiki a matsayin ƙungiya, kowanne Dole ne ku nemi kayan aiki don samun damar rayuwa.

Ta yaya zan iya wasa da abokaina a Minecraft ba tare da Hamachi ba?

Ta yaya zan iya wasa da abokaina a Minecraft ba tare da Hamachi ba?

Koyi yadda ake wasa cikin sauƙi ba tare da Hamachi a cikin Minecraft ba

A cikin wannan labarin, za mu tattauna game da wani muhimmin kayan aiki a gare ku ku zauna a cikin ruwa a cikin wasan. kamar yadda malamin yake. Don haka, zamu fara ganin mahimmancin samun lectern a Minecraft. Na biyu, shin zai yiwu a sami lectern a Minecraft?; kuma, na uku, za mu ga yadda ake ƙirƙira ko yin lectern a Minecraft.

Muhimmancin samun lectern a Minecraft

kamar yadda suke da yawa membobin da ke buga ma'adanin ma'adinai, yana da matukar muhimmanci a sami lectern, domin idan ba ku da shi, zai ɗauka kwafi marasa iyaka na littafin ga kowane ɗan wasa. Wannan zai zama mai ban haushi kuma yana ɗaukar lokaci, amma idan kuna da lacca, ƴan wasa za su iya zuwa wurinsa su karanta littafin.

Bari mu tuna cewa umarnin da wannan littafin yake da shi, wanda aka sanya a saman lacca, zai iya haifar da tashin hankali a cikin sassan wasan kwaikwayo. Wannan gaskiyar, yana kawo riba a wasan, ko dai lokacin da akwai mahalarta da yawa ko lokacin da kuka yanke shawarar yin wasa kaɗai.

Shin yana yiwuwa a sami lectern a Minecraft?

Amsar ko yana yiwuwa a sami lectern a Minecraft eh, zaku iya yin ta ta hanyar ƙera lectern; duk da haka, ba ita ce kaɗai hanyar samun ta ba. Wannan yana nufin cewa za ku iya samun shi kuma, kuma ana samun wannan ta hanyar nemo garin da aka kafa bayan sabuntawar '1.14' sannan sannan wuri a 'ɗakin karatu'. Idan an yi wannan garin bayan wannan sabuntawa, da alama za ku sami lectern.

wasan bidiyo

Yana da mahimmanci a lura cewa yana da kyau a bi waɗannan shawarwarin bincike, tun da, idan kuna da gidan gona a kusa, ita ce hanya mafi sauri don samun lacca. Sauran zaɓin zai zama yin lacca, wanda zai buƙaci lokaci mai yawa wanda waɗannan nau'ikan wasanni ba su da shi kuma ya kara da cewa, zai zama mai wahala sosai.

Yadda ake ƙirƙira ko yin lectern a Minecraft

Ta hanyar rashin samun lectern a ɗakin karatu daga wani gari kusa, dole ne mu ƙirƙira shi, kuma mafi shawarar abin da za a ƙirƙira ko yin lectern a Minecraft shine a sami abubuwan da za a yi: Abubuwan da za a yi lectern, Sami takarda, Ƙirƙirar littafi da, Ƙarshe lectern.

Material don yin lectern

Kusan dukkan abubuwa ana yin su ne akan tebur ɗin kere-kere, kuma lectern ɗin ba shi da bambanci a nan. Don wannan, kayan da za a yi lacca dole ne su kasance kamar haka; ci gaba don nema 4 dutsen kaburbura na katako da shiryayye. Dangane da kaburburan katako, idan ba ku same su ba, wannan ba damuwa ba ne, za ku iya yin su da kanku da tubalan katako guda uku kawai waɗanda ke cikin layi ɗaya kuma za ku sami dutsen kaburbura shida.

Sakamakon haka, hanyar yin shiryayye, idan ya zama ɗan ƙarami kuma ya fi girma. Shi ya sa ake ba da shawarar samun damar samun leda kai tsaye, ta hanyar kayan aiki mai ban sha'awa da ake kira 'taba siliki' da fitar da shi daga ɗakin karatu.

yadda ake yin lectern minecraft

In ba haka ba, abin da za ku karɓa shine littattafai 3 da aka yi amfani da su a cikin halitta, don haka dole ne ku tabbatar cewa kuna da wannan kayan aiki mai ban sha'awa.

Mafi kyawun mods don murfin labarin Minecraft

Mafi kyawun Mods don Minecraft [FREE]

San mafi kyawun mods don amfani a Minecraft

samun takarda

Don samun rawar ba aiki mai sauƙi ba ne, tun da za ku ƙirƙira shi, kuma a cikin wasan minecraft ana samun wannan ta hanyar samun rassa uku. Ana yawan samun waɗannan ciyayi a kusa da koguna ko bakin teku; Bayan gano su, dole ne ka sanya su a kan tebur na fasaha. Tare da su, za ku samar da layin kwance na sama ko ƙasa da abubuwa uku, don haka, za ku sami takarda.

ƙirƙirar littafin

Lokacin da aka shirya zanen gadonku, zaku iya ci gaba da ƙirƙirar littafin; ka yi wannan hada ganye da fatar dabbobi. kamar: shanu, dawakai; da sauransu. Nemo kayan ku, kuma fara ƙirƙirar ta ta sanya kowane zanen gado a kowane kusurwar sashin fasaha sannan kuma fata. Dole ne ku yi wannan bayanin ta hanyar maimaita shi kusan sau uku don samun damar cimma littattafan uku.

yadda ake yin lectern minecraft

gama karatun

Don kammala karatun, kawai ku je teburin fasaha da guda shida na itace, sannan sanya littattafai guda uku ta hanyar ƙirƙirar layin kwance a tsakiya. Daga baya, dole ne ku yi layi biyu na itace a sama da ƙasa kuma don haka ku sami shiryayye kuma ku ƙera lectern a Minecraft.

Sanya duk kayan aikin akan tebur ɗin ƙira. Nuna hoton lattice da gyara lamba ga kowane akwatin daga hagu zuwa dama sannan daga sama zuwa kasa.

Barin amsa

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.