Artificial Intelligence

Yadda ake ƙirƙirar ayyukan fasaha tare da Ilimin Artificial

Yanzu ana iya ƙirƙirar fasaha da Ilimin Artificial

Mun kai matsayin a tarihi inda hatta mafi kyawun halayen mutane, kamar kerawa ko ƙirƙirar ayyukan fasaha, sun fara ɓarna ko tambayar AI.

Kodayake gaskiya ne cewa a halin yanzu AI ba ta da ikon watsa inganci ko ainihin abin da hannun ɗan kunne ko kunnen mutum zai iya cimma ta fuskar zane ko kiɗa. Har ila yau, dole ne ku yi la'akari da cewa har yanzu kusan yana cikin ƙuruciya, amma wannan yana ɓata tushen kere kere.

Wannan zanen da aka kirkira da AI an siyar dashi akan € 383.000

Edmond de Belamy zane ne wanda aka zana shi da wani shiri na fasahar kere kere, kimar da aka siyar dashi shine 383.000 EUR. Wannan zanen yana kwaikwayon hoton mai martaba ne daga karni na XNUMX. Frenchungiyar haɗin Faransa da ake kira Tabbatacce, ta ƙunshi Pierre Fautrel, mai fasaha, masanin kwamfuta mai suna Hugo Caselles-Dupré kuma masanin tattalin arziki. Gauthier Vernier.

zanen da aka yi da ai (hankali na wucin gadi)

Wanene ya san idan zane na gaba ko kayan aikin ado AI zai yi su a gaba?

A bayyane yake cewa aiki ga mahalicci zai kasance mafi ƙarancin lokaci mai rahusa, saboda haka yana buɗe kyakkyawan ƙarancin damar yiwuwar kowane yanki.

Tsarin Leken Arziƙi na Artificial yana iya nazarin dubunnan sakamako cikin ɗan gajeren lokaci, ɗaukar abubuwan ban sha'awa daga waɗannan da ƙirƙirar amfani da waɗannan misalan hada su ta hanyoyi dubu daban-daban.

Wannan aikin

A halin yanzu akwai shafin yanar gizo inda zamu iya gani da farko, hannu ne na fasaha wanda aka tsara don wannan, ƙirƙirar ayyukan fasaha tare da Ilimin Artificial. A cikin dubun dubun dakika kawai, wannan AI na iya sanya wasu masu zanen zane a hankali, gaskiya ne cewa ba za a yi zanen daga motsin rai ba, ko kuma ba shi da niyya kamar abin da mai fasaha na gaskiya zai iya ba shi, duk da haka Da kyau, wannan yana da ban tsoro.

Gidan yanar gizon ya tsara lambar da za a iya shiryawa ga kowane nau'in hotuna, gami da ƙirƙirar mutanen da ke amfani da hankali na wucin gadi, mun riga mun yi magana game da wannan a cikin wannan labarin:

Yadda ake kirkirar mutane da Ilimin Artificial

ƙirƙirar mutane da Ilimin Artificial. IA murfin labarin

Irin wannan shirin za a iya amfani dashi daidai don tsara tufafi, 'yan kunne, wasan kwaikwayo ko halayen wasan bidiyo, ƙirar kayan gida da sauransu ...

A cikin wannan labarin za mu shiga cikin fasaha, na tabbata za ku sami wasu waɗannan zane-zanen a cikin gidanku.

Ga wasu misalan da aka ɗauka daga wannan gidan yanar gizon.

fasaha da aka kirkira ta hanyar ilimin kere kere
Hoto daga Thisartworkdoesnotexist
fasaha da aka kirkira ta hanyar ilimin kere kere
Thisirƙira ta Thisartworkdoesnotexist
ƙirƙirar fasaha tare da hankali na wucin gadi
Hoton da Thisartworkdoesnotexist ya kirkira
ƙirƙirar ayyukan fasaha tare da hankali na wucin gadi, misali
Abun zane wanda Thisartworkdoesnotexist ya kirkira

Kamar yadda kuke gani, shi ne arte m, amma yana tayar da hankali sosai a cikin sakamakon. Idan kuna son yin gwajin da kanku, duk abin da za ku yi shine ku je wannnanncancikesnotexist. Duk lokacin da ka sake loda shafin, sabon aiki zai bayyana a shirye don burge ka. Wannan shine sauƙin ƙirƙirar ayyukan fasaha tare da Intelligence Artificial.

Akwai ƙarin ayyukan fasaha da yawa waɗanda aka kirkira da hankali na wucin gadi, amma ba za mu yi magana a kansu ba a cikin wannan labarin.

A ƙarshe, Ina so in san ra'ayinku.

Kuna tsammanin yana yiwuwa da gaske cewa a nan gaba Artificial Intelligence zai maye gurbin hannun ɗan adam a cikin Art?

Barin amsa

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.