Fasaha

Microsoft Dynamics CRM kasuwancin CRM software

Microsoft Dynamics CRM hanya ce ta tsari wacce kamfanoni ke amfani da ita don sabis na abokin ciniki. A cikin waɗannan waɗannan Software ne waɗanda ke aiki don gudanar da alaƙar abokin ciniki, yana sauƙaƙa isa ga abokin ciniki a duk wuraren talla da siyarwa a gare su.

CRM tana tsaye ne, bisa ga ƙayyadaddun kalmomin ta Turanci, "Gudanar da Abokan Abokan Ciniki" kuma sanannen sanannen ra'ayi ne tun kafin mu san abin da muke kira yanzu software ta CRM. Abin da software keyi shine sauƙaƙe tsarin CRM, wanda shine dabarun gudanarwa dangane da ƙoshin abokin ciniki.

Kamfanoni da yawa suna amfani da nagartattun tsarin CRM kuma akwai wasu waɗanda aka fi so da amfani, kamar Microsoft Dynamics CRM. Hakanan, zaku iya amfani da kullun karatu don rubuta ƙwararrun wasiƙun imel. Dandalin ilmantarwa yana da kayan aikin kyauta don bincika rubutu da bulogi tare da babban jerin labarai iri-iri.

Microsoft kuzarin kawo cikas CRM

Microsoft Dynamics CRM ita ce mafi shaharar masarrafar gudanarwa ta abokan ciniki. Cikakken ilimin da ke da cikakken iko wanda ke kawo sauƙin sarrafawa da sayarwa tare da abokan cinikin manyan kamfanoni. Kamfanoni da yawa ma suna da nasu software na musamman. Amma zamu iya cewa mafi rinjaye sun fi son zaɓar kayan aikin Microsoft Dynamics CRM.

Microsoft Dynamics CRM kayan aiki ne na gudanarwa da kuma sabis na abokan ciniki wanda kamfanin Microsoft ya ɓullo da shi kuma ana samun sa na farko tun shekara ta 2002. Yana daga cikin software da kamfanin Microsoft ke samarwa ga kamfanoni a cikin tsarin kasuwancin sa.

Hakanan yana daga cikin abubuwanda muka sani a yau kamar Microsoft Dynamics 365, wanda, kamar yadda muka sani, shine ƙirar Premium wanda duk zamu iya samun dama daga kamfanin Microsoft.

An buga mafi kyawun juzu'in Microsoft Dynamics CRM a cikin 2016 don abin da muka sani yanzu a matsayin kunshin da aka yi don Windows 10. Wannan software ɗin tana da wasu halaye waɗanda ke ba mu damar sauƙaƙa hidimtawa abokan ciniki ta hanyar Intanet, yana kuma ba mu damar aiwatar da kamfen talla. ta hanyoyi daban-daban. Misali, da shi za mu iya yin tallan imel kuma mu sami damar isa ga abokan cinikinmu ta hanyar da ta ci gaba da haɓaka ta fuskar tallace-tallace da yanayin talla.

Kuna iya gani: Mafi kyawun fasaha waɗanda zasu haɓaka alaƙar ku da abokan ciniki

salon gyara kayan ado na sofware
citeia.com

Fa'idodi na Microsoft Dynamics CRM

Ofaya daga cikin manyan fa'idodi na amfani da Microsoft Dynamics CRM software shine iya sa rayuwar abokin ciniki ta tsawaita ga kamfanin. Wannan ra'ayi ne wanda ke aiki tare da lokacin abokin ciniki ya yi amfani da sabis ko samfuran kamfanin. Yawancin kamfanoni suna da lokacin da abokin ciniki ke amfani da samfuransu da ayyukansu sannan kuma yana iya yanke shawarar zuwa gasar, ko kuma mantawa da siyan samfuran da aiyukan daga kamfanin.

Tare da kayan aikin gudanarwa kamar Microsoft Dynamics CRM muna iya yin abokin ciniki don ya daɗe yana amfani da ayyukanmu. Wannan saboda saboda shirin zamu iya samun gudanarwar dukkan abokan cinikin da suka ratsa kamfanin mu. Ta wannan hanyar, kamfanin baya keɓance abokin ciniki kuma ba lallai ba ne abokin ciniki ya yi tunani kai tsaye game da shi, amma muna iya tunatar da su ta amfani da duk wani kayan aikin gudanarwa da software ɗin ke ba mu.

Wani babban fa'idar da wannan software na Microsoft Dynamics CRM ke dashi shine cewa yana baka damar sanin menene dandano da buƙatun waɗanda abokin cinikin ka ke rufe su. Ta wannan hanyar da waɗannan sakamakon za su iya tasiri kai tsaye ga ƙididdigar kamfanin da ƙirar samarwa da tallace-tallace da take da su.

Muhimmancin Microsoft 365 a cikin kamfani

Kamar Microsoft Dynamics CRM, Microsoft Dynamics 365 abun buƙata ce ta dole ga kowane kasuwanci. Bugu da kari, yawancin kamfanoni suna da Microsoft Dynamics 365 masana kawai don iya sarrafa shi daidai. Duk kayan aikin da kunshin ke dasu suna ba da damar sarrafa kai da tsarin biyan kuɗi na kamfani.

A dalilin haka, yawancin kamfanoni suna amfani da Windows 10 tare da kunshin Microsoft 365. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da suke da shi don sarrafa kansa wasu matakai daban-daban da kamfani ke da su.

Wannan yana da mahimmanci saboda an nuna cewa kamfanonin da ke amfani da Microsoft 365 kamfanoni ne waɗanda galibi suke buga katafila kuma suna da babbar nasara a cikin tallace-tallace da riba, godiya ga aikin sarrafa kai na sarrafa tsari wanda wannan kunshin ya bamu.

CRM madadin software don kasuwanci

Hakanan akwai wasu shahararrun zabi zuwa Microsoft Dynamics CRM. Kowane ɗayan waɗannan yana da halaye waɗanda suka bambanta shi da sauran. Amma gabaɗaya, yawancin suna da sashin talla da tallace-tallace, ɓangare don ƙirar talla na kamfani, wuri don sanya ayyukan da kowane ma'aikaci ko ƙungiya za su kammala, da zaɓi ga ma'aikatan albarkatun ɗan adam na kamfanin. kamfanin

Akwai rashin iyaka na software tare da waɗannan halaye. Amma zamu iya ambata waɗanda suke da kyau musamman ga gudanarwa saboda ta'aziyya da sauƙi wanda ke ba mu damar amfani da su.

Ofaya daga cikin mafi kyawun software don wannan shine ake kira monday.com, wanda shine software na gudanarwa ta kan layi. Ofaya daga cikin halayen da suka sa ya zama kyakkyawa shine cewa ba lallai bane a saukar da software kai tsaye zuwa kwamfuta, amma ana iya amfani da ita ta hanyar intanet.

Hakanan ɗayan ɗayan gasa ne, wanda kamfanoni irin su Walmart, Coca Cola da Visa ke amfani dashi. A saboda wannan dalili, gwargwadon yawan abokan da suka gamsu da mahimmancin su, zamu iya cewa wannan ɗayan manyan software ne na sarrafa kayan kwastomomi waɗanda zamu iya amfani dasu a cikin ƙungiyar aikin mu.

Ya kamata a sani cewa wannan software tana da ikon haɗuwa da kusan duk kayan aikin da kamfani ke buƙata, inda zamu iya sarrafa imel ɗin kamfanin da duk kayan aikin Microsoft Dynamics 365, a tsakanin sauran kayan aikin da kamfani ke da su.

Barin amsa

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.